Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà Biệt Thự 130m2 tại Đường Số 2, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh, giá cực chất 23,5 tỷ

Ngày đăng: 28/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu biệt thự tuyệt đẹp tại Đường Số 2, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh. - Biệt thự có diện tích 130m2, khuôn viên rộng rãi, thoáng mát. - Thiết kế 4 tầng với 7 phòng ngủ và 8 phòng tắm, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt của gia đình lớn. - Pháp lý đầy đủ, sổ hồng đảm bảo an tâm cho người mua. - Mặt tiền rộng 8m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc cho thuê. - Đường vào rộng 6m, dễ dàng di chuyển và đỗ xe. - Phong thủy tốt, mang lại tài lộc và may mắn cho gia chủ. - Tiện ích đầy đủ xung quanh như siêu thị Bách Hóa Xanh, bệnh viện Nguyễn Tri Phương, và công viên Tạ Quang Bửu. - Gần trường mầm non Hoa Mai, thuận lợi cho gia đình có trẻ nhỏ. Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà: 0962647068 - Nguyễn Hữu Dự.

Xem thêm

Liên hệ:

096 264 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

23,5 tỷ

130 m²
180,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Số 2, P. 5, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
HD

Hữu Du

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà Biệt Thự 130m2 tại Đường Số 2, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh, giá cực chất 23,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.