Tin đăng đã hết hạn.

Hot! Biệt thự góc 2 mặt tiền khu dân cư Phú Lợi Q8, 9 x 16, 20.9 tỷ

Ngày đăng: 27/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

+ Diện tích: 9m x 16m sổ công nhận 134m2 hoàn công đủ 305m2. + Kết cấu: Góc 2 mặt tiền nhà 4 tầng, 5 PN, 5 WC. + Giá chào: 20.9 tỷ. + Pháp lý: Sổ riêng chính chủ hoàn công đầy đủ sẵn sàng sang tên. Mô tả: Garage: Để vừa ô tô. + Nhiều xe máy, đã bọc lưới chống côn trùng, thoáng mát. - Bàn ăn & phòng khách: Thiết kế mở, kết nối trực tiếp sân vườn. - Hồ cá Koi phong thủy ngay tầng trệt, sân vườn lát gạch Nhật Bản chống ẩm, chống nóng. - Không gian các tầng. + Lầu 1: 2 phòng ngủ, 2 WC (WC rộng, bố trí bồn tắm thoải mái). + Lầu 2: Phòng president + WC riêng, 2 tủ đồ cao cấp, thêm 1 phòng gym nhỏ. + Sân thượng: Thiết kế lấy gió trời, có tủ đồ sang trọng, wc ngoài trời, góc đọc sách chill. + Phòng thờ & bếp ngoài trời: Bố trí trong không gian kính bốn mặt, như một penthouse mini. + Nhà mới hiện đại tối ưu công năng, phù hợp gia đình trẻ, yêu thiên nhiên và phong cách sống sang trọng. Liên hệ ngay: 0901358558 gặp Thành. + Tìm nhà cùng Thành - Giúp bạn an tâm chọn nơi ở lý tưởng cho gia đình. + Cam kết không đăng ảo - không làm mất thời gian quý khách. + Giá bán: Thương Lượng trực tiếp chính chủ, không qua trung gian. + Chuyên BĐS thực - pháp lý sạch - sản phẩm thật tại TP. HCM.

Xem thêm

Liên hệ:

090 135 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

20,9 tỷ

5 PN, 5 WC
134 m²
155,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
TP

Thành Phạm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hot! Biệt thự góc 2 mặt tiền khu dân cư Phú Lợi Q8, 9 x 16, 20.9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.