Tin đăng đã hết hạn.

Khu biệt thự cao cấp ngay công viên - Tạ Quang Bửu - nhà 4 tầng - 54m2

Ngày đăng: 27/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

- Diện tích 4,1*14. - Vài bước là ra đường Tạ Quang Bửu. - Ngay công viên toàn biệt phủ sang trọng, Chỉ 5 phút là đến Pacc Mall, bệnh viện Quận 8, Nhà thờ Nam Hải, bến xe Quận 5, chợ Nhị Thiên đường. - Xung quanh tiện ích không thiếu thứ gì, thông giữa các đường Liên Tỉnh 5, Tạ Quang Bửu, Bông Sao, Phạm Thế Hiển. - Chỉ 10 phút là đến Quận 5, Quận 6, Quận 1. - SHR hoàn công đủ.

Xem thêm

Liên hệ:

094 163 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,1m

Vị trí bản đồ

8,95 tỷ

4 PN, 5 WC
54 m²
165,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
P. Tạ Quang Bửu, P. 5, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
LN

Loan Nguyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Khu biệt thự cao cấp ngay công viên - Tạ Quang Bửu - nhà 4 tầng - 54m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.