Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phố phong cách Châu Âu, 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, 1 tum, giá ngộp

Ngày đăng: 23/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chủ ở xa cần bán nhanh căn nhà phố thiết kế kiểu Châu Âu tại The Pegasuite 1 - tỷ suất cho thuê tốt. - Diện tích: 7x14,5 (1 trệt 1 lửng, 2 lầu, 1 sân thượng). - Nhà hoàn thiện cơ bản. - Ngân hàng hỗ trợ cho vay. - Giá 16,5 tỷ còn thương lượng. - Khu sầm uất dễ cho thuê, tìm năng phát triển về sau còn cao. * Anh Chị quan tâm cần tư vấn thêm vui lòng gọi ngay 0936118413

Xem thêm

Liên hệ:

093 611 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

16,5 tỷ

5 PN, 5 WC
101.5 m²
162,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
The PegaSuite, P. Tạ Quang Bửu, P. 6, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
NH

Nghĩa Hợp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phố phong cách Châu Âu, 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, 1 tum, giá ngộp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.