Biệt thự phú gia phú mỹ hưng quận 7 - 4 tầng ngang 18x19m giá chỉ 140 tỷ tl phú ny. hưng

Ngày đăng: 21/05/2026

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

BIỆT THỰ PHÚ GIA PHÚ MỸ HƯNG QUẬN 7 - 4 TẦNG NGANG 18x19 GIÁ CHỈ 140 TỶ TL * Vị trí đẹp thuộc KBT Phú Gia đường nội khu 21m, khu dân trí cao, an ninh tuyệt đối. - Căn góc cực thoáng, phòng nào cũng đón nắng và gió tự nhiên. * THÔNG TIN CHI TIẾT: - Diện tích: 331m² (Ngang 18m x Dài 19m) - Kết cấu: 1 trệt 2 lầu + 1 hầm - Công năng đầy đủ, thiết kế không gian mở sang trọng - 08 phòng ngủ 06 WC - Có thể cải tạo thêm phòng theo nhu cầu - Chủ tặng toàn bộ nội thất cao cấp cực xịn * Khu biệt thự riêng biệt, yên tĩnh, thích hợp ở nghỉ dưỡng hoặc làm văn phòng cao cấp. * Gần Crescent Mall, trường quốc tế, bệnh viện FV, khu tài chính PMH. = Giá bán: 140 tỷ thương lượng

Xem thêm

Liên hệ:

076 294 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Căn góc

Vị trí bản đồ

140 tỷ

331 m²
422,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu nhà phố Hưng Gia, P. Tân Phong, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
0

0762944397

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Biệt thự phú gia phú mỹ hưng quận 7 - 4 tầng ngang 18x19m giá chỉ 140 tỷ tl phú ny. hưng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.