Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự 5 phòng ngủ vị trí cực đẹp Phú Mỹ Hưng, nhà mới dọn vào ở ngay

Ngày đăng: 21/10/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Bán biệt thự song lập 110 Mỹ Hưng Phú Mỹ Hưng, P. Tân Phong, Q. 7. Nhà vị trí trung tâm Phú Mỹ Hưng, nhà mới, thiết kế đẹp, xách vali vào ở ngay. Diện tích đất: 8.13 x 19m (154.47m2). Hướng: Bắc. Kết cấu: 2 lầu, gồm 5 phòng ngủ, 1 phòng thờ, sân vườn rộng thoáng. Nội thất: Cao cấp, nhà đẹp dọn vào ở ngay, không cần sửa chữa. Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh. Vị trí đắc địa: Cách công viên Cầu Ánh Sao, Hồ Bán Nguyệt chỉ vài bước chân. Trung tâm cảnh đồi Phú Mỹ Hưng, di chuyển Crescent Mall & SC Vivo City chỉ 1 phút. Giá bán: 55 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

094 702 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Hướng ban công Đông Bắc
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

55 tỷ

5 PN
154.47 m²
356,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Cao ốc Mỹ Khang, Đ. Nguyễn Lương Bằng, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
T

Thu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự 5 phòng ngủ vị trí cực đẹp Phú Mỹ Hưng, nhà mới dọn vào ở ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.