Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự vườn lô góc - view hồ Nguyễn Văn Linh Quận 7 - 9x18m - 19.8tỷ

Ngày đăng: 25/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Biệt thự vườn - view bờ hồ điều hoà Nguyễn Văn Linh triệu đô hiếm có ngay chung cư Ecogreen Nguyễn Văn Linh. * Thông tin chi tiết*. - Diện tích: 9m x 18m. - Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, áp mái, 4PN, 1 phòng làm việc. - Thiết kế cổ điển, nhà mới, nội thất đẹp. - Hẻm xe hơi 7 chỗ đỗ cửa, hẻm thông. * Vị trí*. - Nguyễn Văn Linh, gần Cư xá Ngân hàng, Trường Đại học Marketing. - View bờ hồ triệu đô, khu vực yên tĩnh và thoáng mát. * Giá bán: * 19 tỷ 800 triệu đồng. Một số đặc điểm nổi bật của căn biệt thự này: - Góc 2 mặt tiền, view bờ hồ triệu đô. - Thiết kế cổ điển, nhà mới, nội thất đẹp. - Hẻm xe hơi 7 chỗ đỗ cửa, hẻm thông. - Sổ hồng chính chủ, hỗ trợ vay ngân hàng. * Liên hệ: * 0933895392 để biết thêm thông tin chi tiết! Hãy liên hệ ngay để sở hữu căn biệt thự mơ ước!

Xem thêm

Liên hệ:

093 389 ****

Vị trí bản đồ

19,8 tỷ

4 PN, 4 WC
162 m²
122,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Linh, P. Tân Thuận Tây, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
MT

Minh Trí

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự vườn lô góc - view hồ Nguyễn Văn Linh Quận 7 - 9x18m - 19.8tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.