Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự KDC Bộ Công An Q7, nhà 4 tầng mới đẹp, gara ô tô 7 chỗ, DT 9x17.5m, giá tốt 18.6 tỷ

Ngày đăng: 21/09/2025

5
Trung bình
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Cần bán nhanh biệt thự 4 tầng tại khu dân cư Bộ Công An, an ninh tuyệt đối. + Diện tích đất 157.5m², diện tích sàn 375m², thiết kế hiện đại, sân vườn thoáng. + Giá 18.6 tỷ, có thương lượng nhanh cho khách thiện chí. + Nhà gồm 5 phòng ngủ, phòng khách lớn, bếp, gara ô tô rộng, ban công mát mẻ. + Nhà còn mới, chỉ việc xách vali vào ở, không cần sửa chữa. + Giá 18.6 tỷ, có thương lượng nhanh cho khách thiện chí. Liên hệ: Trương Mai 0977208007 để hẹn xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

097 720 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Tây Bắc
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

18,6 tỷ

5 PN
157.5 m²
118,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Quỳ, P. Phú Thuận, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
TM

Truong Mai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự KDC Bộ Công An Q7, nhà 4 tầng mới đẹp, gara ô tô 7 chỗ, DT 9x17.5m, giá tốt 18.6 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.