Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự góc 2mt lý phục man (11x13) quận 7, chủ tặng toàn bộ nội thất gỗ cao cấp, 14.2 tỷ

Ngày đăng: 20/09/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

BIỆT THỰ CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN NGANG KHỦNG 11M CHỈ ~100TR/M + Thiết kế hiện đại pha cổ điển, sang trọng bậc nhất tặng full nội thất gỗ quý cao cấp. + DT: (11 x 13), xây 4 tầng BTCT gồm: - 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng, 5PN, 1 phòng làm việc, 4WC + Gara ô tô, phòng khách rộng, tặng toàn bộ nội thất gỗ cao cấp + Vị trí vàng: 50m ra Lý Phục Man, gần chợ, siêu thị, trường học, khu mua sắm đầy đủ. + Sổ hồng hoàn công chuẩn, hỗ trợ vay ngân hàng. + Giá: 14.2 tỷ (thương lượng chính chủ) + Liên hệ ngay để sở hữu biệt thự đẳng cấp hiếm có này

Xem thêm

Liên hệ:

036 818 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

14,2 tỷ

5 PN, 4 WC
143 m²
99,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
Đ. Lý Phục Man, P. Bình Thuận, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
VN

Võ Thị Thu Nguyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự góc 2mt lý phục man (11x13) quận 7, chủ tặng toàn bộ nội thất gỗ cao cấp, 14.2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.