Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp biệt thự Phú Mỹ Hưng,Q7.TP.HCM. DT:8x18. 144m2.1 trệt 2 lầu. 2 PK,3PN, 4WC , giá 46,5 tỷ TL

Ngày đăng: 19/09/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu biệt thự trong khu vực Phú Mỹ Hưng, Tân Phong, Quận 7. - Diện tích 144m2, thiết kế 2 PK. 3PN, 4WC, 3 tầng, phù hợp cho gia đình lớn. - Hướng cửa chính Đông, mặt tiền rộng 8m, đường vào 12m, thuận tiện cho xe hơi. - Nội thất cơ bản, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường... - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. - Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. Gần các tiện ích: - Cách trường học Seami, Little Genius International Kindergarten 1km. - Cách chợ Winmart, Siêu thị Youth Market Sky Garden 1,5km. - Cách công viên Hồ Bán Nguyệt 2km. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: 0905729606 - Hoàng Văn Cường.

Xem thêm

Liên hệ:

090 572 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

46,5 tỷ

3 PN, 4 WC
144 m²
322,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
0

0905729606

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp biệt thự Phú Mỹ Hưng,Q7.TP.HCM. DT:8x18. 144m2.1 trệt 2 lầu. 2 PK,3PN, 4WC , giá 46,5 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.