Tin đăng đã hết hạn.

Duy nhất Biệt thự đơn lập Nam Viên đường 17, diện tích 17,1x16m hướng Đông Nam

Ngày đăng: 15/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Diện tích đất: 17,1mx16m, công nhận 273,6m2 Kết cấu: trệt 2 lầu, thiết kế được 5 phòng ngủ + phòng thờ kho. Vị trí: nằm ngay mặt tiền đường số 17, trung tâm của khu Nam Sài Gòn, cạnh công viên Nam Viên 2 hecta. Xung quanh đầy đủ tiện ích, trường học quốc tế, bệnh viện Tâm Anh, trung tâm thương mại Crescent mall, cạnh bên khu Midtown sầm uốtm Giá bán tốt nhất thị trường: chỉ 109.5 tỷ Liên hệ ngay: 0939148118Hiếu Đoàn) chuyên gia bất động sản Phú Mỹ Hưng - Quận 7 và các khu vực lân cận

Xem thêm

Liên hệ:

093 914 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 17,1m

Vị trí bản đồ

109,5 tỷ

5 PN, 5 WC
273.6 m²
400,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh

Hiếu Đoàn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy nhất Biệt thự đơn lập Nam Viên đường 17, diện tích 17,1x16m hướng Đông Nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.