Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự đường lớn khu Nam Đô - Phú Mỹ Hưng

Ngày đăng: 15/09/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán biệt thự đường lớn khu Nam Đô - Phú Mỹ Hưng. Nhà số B10 Nam Đô, đường 18, hướng Đông Nam. Bán 56.86 tỷ DT 8x18m, nhà 1 hầm 3 tầng & áp mái đã hoàn công. https://maps.app.goo.gl/FJsbFyATkGSEkKSq8?g_st=ipc

Xem thêm

Liên hệ:

091 409 ****

Vị trí bản đồ

56,86 tỷ

5 PN, 5 WC
148 m²
384,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
DM

Dinh Manh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự đường lớn khu Nam Đô - Phú Mỹ Hưng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.