Tin đăng đã hết hạn.

Định cư nước ngoài cần bán căn biệt thự Tấn Trường p Phú Thuận, Quận 7. DT: 10x20.5m. Giá: 23 tỷ TL

Ngày đăng: 11/09/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Định cư nước ngoài gia chủ cần bán căn biệt thự Tấn Trường, p. Phú Thuận, Quận 7. Căn biệt thự thiết kế đẹp, phong cách hiện đại đủ công năng gồm: 1 trệt 2 lầu áp mái. - Diện tích: 10x20.5m. - Giá: 23 tỷ thương lượng. - Thông tin chi tiết về bán căn biệt thự Tấn Trường: + Diện tích đất công nhận 200m2. + Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, xây dựng rất kiến cố và chắc chắn. Biệt thự đầy đủ nội thất đẹp, cao cấp, thiết bị hiện đại. Các phòng rộng rãi thiết kế hợp lý khoa học, tận dụng tối đa công năng sử dụng. + Hướng đông. + Pháp lý: sổ hồng cầm tay. + Giá bán: 23 tỷ (còn thương lượng) + Vị trí biệt thự bán khu Tấn Trường Quận 7. Bán biệt thự Tấn Trường p. Phú Thuận Quận 7, thuộc khu dân cư an ninh cao cấp, khu vực có nhiều căn biệt thự đẹp, hạ tầng đồng bộ. + Biệt thự bán kdc Tấn Trường phường Phú Thuận kế Căn Hộ Chung Cư Ngọc Lan, khu dân cư Savimex, kdc Nam Long Phú Thuận... + Đường rộng 20m, cực kỳ thông thoáng. + Khu biệt thự Tấn Trường phường phú thuận Quận 7 Liền kề trung tâm hành chính của quận 7, cách Phú Mỹ Hưng chỉ 500m. Giao thông thuận tiện về trung tâm thành phố HCM. + Khu dân cư Tấn Trường có đầy đủ tiện ích nội khu như: hồ bơi, trường học, nhà trẻ, sân tennis, chợ... + Tấn Trường thuộc khu dân cư hiện hữu. Nhiều cây xanh, mật độ xây dựng thấp. Khí hậu trong lành mát mẻ, thích hợp nghĩ dưỡng. ======================== Vui lòng LH Mai Hương 0938079076 0938079076 Nhận ký gửi mua bán bđs. Kết bạn Zalo để được tư vấn và xem thêm nhiều sản phẩm khác

Xem thêm

Liên hệ:

093 807 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

23 tỷ

5 PN
205 m²
112,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu dân cư Tấn Trường, Đ. Gò Ô Môi, P. Phú Thuận, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
MH

Mai Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Định cư nước ngoài cần bán căn biệt thự Tấn Trường p Phú Thuận, Quận 7. DT: 10x20.5m. Giá: 23 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.