Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự cao cấp Phú Mỹ Hưng,7 x 18 m,4 PN , nội thất cao cấp, Nguyễn Lương Bằng, Quận 7.

Ngày đăng: 05/09/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Bán biệt thự cao cấp Phú Mỹ Hưng,7 x 18 m,4 PN , nội thất cao cấp, Nguyễn Lương Bằng, Quận 7. Diện tích 128m2, 7 x 18 m Kết cấu 1 trệt, 2 lầu, áp mái, phong cách sang trọng. + Gồm: 1 phòng ngủ Master, 2 Phòng Ngủ thường. 4 phòng vệ sinh, phòng thờ, thiết kế tiện nghi, hiện đại. + Nội thất cao cấp , phong Thủy thịnh vượng.  Tiện ích: + Hệ thống trường quốc tế Mỹ, Úc,Canada,Nhật Bản, Đình Thiện Lý,trường Nam Saigon,Trung tâm thương mại Crescent mall, Vivo City, + Công viên hoa anh đào Sakura Park và công viên hồ Bán Nguyệt, nơi lý tưởng cho các hoạt động ngoài trời. Vị trí: nội khu Nam Viên, gần đường Nguyễn Lương Bằng, Tân Phú, Hoàng Văn Thái , Nguyễn Đức Cảnh. Sổ hồng riêng, hoàn công đủ .

Xem thêm

Liên hệ:

090 695 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

44,95 tỷ

4 PN, 4 WC
128 m²
351,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Lương Bằng, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
0

0906953009

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự cao cấp Phú Mỹ Hưng,7 x 18 m,4 PN , nội thất cao cấp, Nguyễn Lương Bằng, Quận 7. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.