Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự Chateau, Hà Huy Tập, Tân Phú, Q7, TP.HCM giá cực chất 300 tỷ (thương lượng), 580m2

Ngày đăng: 30/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Biệt thự nằm ở vị trí đắc địa tại Biệt thự lâu đài Chateau, Nguyễn Lương Bằng, Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh. Với diện tích lên đến 580m2, ngôi nhà này có 5PN và 2 tầng, mang lại không gian sống rộng rãi và thoải mái cho cả gia đình. Ngôi biệt thự này không chỉ đơn thuần là một nơi ở mà còn là một phong cách sống đẳng cấp. Giá bán là 300 tỷ VND, và pháp lý đầy đủ giúp mọi người an tâm khi quyết định đầu tư. Khung cảnh xung quanh xanh mát, phong thủy tốt, rất thích hợp cho những ai yêu thích cuộc sống yên bình và gần gũi với thiên nhiên. Địa điểm tiện ích xung quanh - Bệnh viện FV, bệnh viện tim Tâm Đức - Công viên Hồ Bán Nguyệt - Siêu thị Finelife Urban Hill, Nhân Sâm Việt Hàn Siêu Thị Sâm Soobin - Little Genius International Kindergarten & Educational Center, Seami Quận 7 Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0909887195 gặp Mr. Kiên. Cơ hội không đến lần hai!

Xem thêm

Liên hệ:

090 988 ****

Vị trí bản đồ

300 tỷ

5 PN
580 m²
517,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
2
Địa chỉ
Biệt thự Chateau, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
MK

Mr. Kiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự Chateau, Hà Huy Tập, Tân Phú, Q7, TP.HCM giá cực chất 300 tỷ (thương lượng), 580m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.