Tin đăng đã hết hạn.

Khu biệt thự cao cấp phú thuận, 8 x 19, 4 tầng mới đẹp - giá chỉ 26.5 tỷ

Ngày đăng: 26/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Diện tích: 8 x 18.5, Kết cấu: 4 tầng BTCT gồm: 9pn 10wc 2 bếp, 1 bếp ở trệt và 1 bếp ở tầng 3 đầy đủ tiện nghi., Full nội thất có sẵn mỗi Phòng không thiếu món nào: Tivi, Máy Lạnh, Máy giặt, Máy nước nóng, Tủ, Giường, Nệm, bồn tắm,... ,, ĐANG CHO THUÊ PHÒNG HỢP ĐỒNG NĂM DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH 4TR/PHÒNG - DÒNG TIỀN CÓ SẴN 36TRIỆU. ,,

Xem thêm

Liên hệ:

090 932 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

26,5 tỷ

148 m²
179,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
P. Phú Thuận, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
LB

Lê Hoàng Bảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Khu biệt thự cao cấp phú thuận, 8 x 19, 4 tầng mới đẹp - giá chỉ 26.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.