Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự sân vườn Phú Mỹ Hưng hơn 200m2 nội khu đường Phạm Thái Bường, trong nhà nhìn ra công viên

Ngày đăng: 17/08/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Biệt thự sân vườn trung tâm Phú Mỹ Hưng, căn góc công viên: Nhà tự xây, có hầm, thiết kế hiện đại. - Diện tích đất 213m2 (11,5x18,5). Có chổ đậu ô tô. - Diện tích xây dựng: 128,5m2 (9,5 x 13,5); hành lang bên hông nhìn ra công viên nội khu. - Kết cấu: Trệt 2 lầu + hầm (385m2 sàn). - Hầm có phòng cinema, karaoke, bida. - Nội thất đầy đủ. - Hướng nhà: Bắc. - Giá bán 76 tỷ thương lượng (356 triệu/m2). - Liên hệ Phú Quí 0799997099nhà đất Phú Mỹ Hưng).

Xem thêm

Liên hệ:

079 999 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11,5m
Hướng ban công Bắc
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

76 tỷ

213 m²
356,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
PQ

Phú Quí

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự sân vườn Phú Mỹ Hưng hơn 200m2 nội khu đường Phạm Thái Bường, trong nhà nhìn ra công viên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.