Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp BT đẹp tại Phú Mỹ Hưng, Tân Phú Q7, 67 tỷ, 290m2

Ngày đăng: 22/08/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chill ngay tại biệt thự 4PN, 5WC cực chất ở Phú Mỹ Hưng, Q7. Với diện tích 290m2, 2 tầng, không gian thoáng đãng, cực phù hợp cho các bạn thích sống xanh và tận hưởng cuộc sống. Pháp lý đầy đủ, yên tâm đầu tư. Biệt thự nằm trong khu vực phong thủy tốt, giúp mang lại tài lộc và may mắn cho gia chủ. Giá 67 tỷ VND cho một không gian sống đầy tiện nghi và đẳng cấp. Khu vực xung quanh: - Công viên hồ bán nguyệt - Trường học Little Genius International Kindergarten - Siêu thị Finelife Urban Hill Thông tin thêm về dự án: Dự án Phú Mỹ Hưng với tổng diện tích 750ha, được thiết kế gồm 5 cụm đô thị nổi bật với kiến trúc hiện đại, mang đến không gian sống và làm việc lý tưởng. Khu vực này không chỉ là nơi ở mà còn là trung tâm thương mại và giải trí sôi động, với đầy đủ tiện ích như trường học quốc tế, bệnh viện và khu vui chơi giải trí. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Trần Văn Lợi 0917554605

Xem thêm

Liên hệ:

091 755 ****

Vị trí bản đồ

67 tỷ

4 PN, 5 WC
290 m²
231,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
TL

Trần Văn Lợi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp BT đẹp tại Phú Mỹ Hưng, Tân Phú Q7, 67 tỷ, 290m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.