Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà biệt thự Quận 7 hướng Đông Nam, DT 9m x 18.6m, nhà 3 tầng, 2 mặt thoáng, 18,5 tỷ TL

Ngày đăng: 20/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Biệt thự thiết kế 3 tầng hướng Đông Nam khá khan hiếm và vị trí phong thủy tốt 2 mặt thoáng trước sau. - Diện tích: 9m x 18,6m = 168m2, diện tích sàn: 486,25m2. - Kết cấu: 3 tầng. - Hiện trạng nhà cũ tiện cải tạo hoặc xây mới theo nhu cầu của gia chủ. - Pháp lý sổ hồng giao dịch ngay. - Giá bán 18,5 tỷ thương lượng. * Địa điểm xung quanh: + Gần siêu thị Go Nguyễn Thị Thập. + Công viên cảnh viên, công viên hoa anh đào Sakura Park Phú Mỹ Hưng, công viên Nam Viên. + Siêu thị Genshai Q7 Saigon Riverside Complex. + Trường Tiny Flower Montessori School, Trường Mầm Non Canada - Việt Nam (CVK), Trường Quốc Tế Hàn Quốc. Liên hệ em An để biết thông tin chi tiết và làm việc chính chủ: 0968829578 An Gia Phát.

Xem thêm

Liên hệ:

096 882 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Xây mới

Vị trí bản đồ

18,5 tỷ

5 PN, 5 WC
168 m²
110,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thị Thập, P. Phú Thuận, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
TA

Trần Văn An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà biệt thự Quận 7 hướng Đông Nam, DT 9m x 18.6m, nhà 3 tầng, 2 mặt thoáng, 18,5 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.