Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự 4 tầng - 12 phòng - sân thượng rộng - Nam Long - TT Q7

Ngày đăng: 05/08/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Biệt thự 4 tầng - 12 phòng - sân thượng rộng - Nam Long - TT Q7. DT: 8x22. - Đối diện công viên. - KDC cao cấp. Giá 29.5 tỷ. Diện tích lớn thiết kế thông minh. Biệt thự gồm 4 tầng + sân thượng, thiết kế hiện đại, tối ưu công năng: 12 phòng ngủ riêng biệt, toilet khép kín. Mặt bằng trệt rộng rãi, phù hợp mở văn phòng công ty, spa, showroom. Thích hợp vừa ở vừa cho thuê, tối ưu dòng tiền. Vị trí đắc địa-Kết nối nhanh chóng. Cách Bến Bạch Đằng Q1 chỉ 4km. Cách BV FV, Tâm Đức chỉ 2km. Gần trường học, siêu thị, chợ, trung tâm thương mại. Công viên ngay trước nhà không khí trong lành, view thoáng mát. Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo. Thích hợp để an cư, nghỉ dưỡng, mở văn phòng hoặc cho thuê dài hạn. Liên hệ: 0968995898Zalo/Call 24/7 hỗ trợ xem nhà tận nơi).

Xem thêm

Liên hệ:

096 899 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

29,5 tỷ

176 m²
167,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu biệt thự Nam Long 1, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
HN

Hoàng Phố Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự 4 tầng - 12 phòng - sân thượng rộng - Nam Long - TT Q7 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.