Tin đăng đã hết hạn.

40 tỷ sở hữu nhà liền kề tại khu đô thị Phú Mỹ Hưng, view biệt thự gần trường Quốc tế

Ngày đăng: 01/08/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Nhà phố vườn Mỹ Phú 3 - view biệt thự - khu vực yên tĩnh - kế bên khu biệt lập Chateau Phú Mỹ Hưng. - Diện tích đất 7x17,7 (124,2m2). - Nhà kết cấu 3 tầng. - Đầy đủ nội thất. - Hướng Tây Bắc. - Giá bán 40 tỷ thương lượng. - Nhà thích hợp để ở gia đình, con cái đi học gần nhà. - Liên hệ Phú Quí 0799997099

Xem thêm

Liên hệ:

079 999 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

40 tỷ

124.2 m²
322,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Biệt thự Mỹ Phú 3, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
PQ

Phú Quí

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 40 tỷ sở hữu nhà liền kề tại khu đô thị Phú Mỹ Hưng, view biệt thự gần trường Quốc tế - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.