Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự đơn lập Nam Thông 3, nhà đẹp hướng Đông Nam, gần công viên Nam Viên - Phú Mỹ Hưng

Ngày đăng: 31/07/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

BIỆT THỰ ĐƠN LẬP NAM THÔNG 3, khu Nam Phú Mỹ Hưng, phường Tân Mỹ, TPHCM - Đường nội khu Nam Thông 3 - Diện tích đất 252m2 (14 x 18) - Hướng nhà: ĐÔNG NAM - Kết cấu: trệt 2 lầu (+ hầm kín) *Hầm: 2PN, phòng sinh hoạt *Trệt: phòng khách, bếp, gara ô tô *Lầu 1: phòng ngủ lớn + 2PN *Lầu 2: 2PN, sân thượng - Giá bán 68 tỷ đồng (269 triệu/m2) Liên hệ PHÚ QUÍ 0799997099nhà đất Phú Mỹ Hưng - nhà đất Quận 7) TÀI SẢN THAM KHẢO: + ĐẤT 14x18 NAM THÔNG 3 giá 59 tỷ đồng ; quy chuẩn xây dựng: trệt 2 lầu + hầm, hướng Tây Bắc

Xem thêm

Liên hệ:

079 999 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

68 tỷ

5 PN
252 m²
269,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
PQ

Phú Quí

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự đơn lập Nam Thông 3, nhà đẹp hướng Đông Nam, gần công viên Nam Viên - Phú Mỹ Hưng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.