Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán biệt thự zeitgeist - gs metrocity nhà bè quận 7 161m2

Ngày đăng: 29/07/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

CẦN BÁN BIỆT THỰ ZEITGEIST - GS METROCITY NHÀ BÈ QUẬN 7 Diện tích 162m2 Thiết kế 1 trệt- 2 lầu Balcon, sân trước sau rộng rãi thoáng mát Nhà bàn giao cơ bản thô CĐT View trực diện công viên , hồ bơi hướng Đông Nam Giá bán 26 tỷ800tr Lh 0903047655 Em Hiếu

Xem thêm

Liên hệ:

090 304 ****

Vị trí bản đồ

26,8 tỷ

2 WC
161 m²
166,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
TH

Trung Hieu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán biệt thự zeitgeist - gs metrocity nhà bè quận 7 161m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.