Tin đăng đã hết hạn.

Biệt Thự 16x20 - 3 Lầu Mặt Tiền Đường Số Lâm Văn Bền Q7 Giá Mềm 32 Tỷ

Ngày đăng: 03/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Gia Đình Xuất Ngoại Cần Sang Lại Căn Biệt Thự Mặt Tiền Đường Số Q7 DT: 16x20m, CN: 205m², thực thế: 295m² Cấu trúc: trệt 2 lầu bao gồm 5 phòng master, 5 WC riêng, Sàn ốp gỗ cao cấp, thiết kế hiện đại, Garage xe đậu oto thoải mái. Giao với tuyến đường Lâm Văn Bền, KDC dân trí cao, nhiều biệt thự nhà phố cao cấp, an ninh tuyệt đối. Pháp lý: Sổ hồng riêng hoàn công Giá mềm : 32 tỷ ( còn trao đổi ) Liên hệ : 0909227199

Xem thêm

Liên hệ:

090 922 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

32 tỷ

5 PN
295 m²
108,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Đ. Lâm Văn Bền, P. Tân Hưng, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
TN

Trơn Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt Thự 16x20 - 3 Lầu Mặt Tiền Đường Số Lâm Văn Bền Q7 Giá Mềm 32 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.