Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự sân vườn 2 tầng -265m2-huỳnh tấn phát, quận 7-chỉ 30 tỷ

Ngày đăng: 26/07/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Biệt thự mái Thái, sân vườn rộng, hẻm xe tải, vài căn là mặt tiền. Kết cấu 2 tầng: 3 PN khép kín, phòng khách, bếp, phòng giải trí. Sân đậu 4 ô tô, xe quay đầu trong sân. Chính chủ 1 đời, sổ hồng riêng, công chứng trong ngày. Thích hợp ở, làm VP công ty hoặc giữ tiền.

Xem thêm

Liên hệ:

090 915 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

30 tỷ

3 PN, 5 WC
265 m²
113,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
2
Địa chỉ
Đ. Huỳnh Tấn Phát, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
TN

Trọng Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự sân vườn 2 tầng -265m2-huỳnh tấn phát, quận 7-chỉ 30 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.