Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự compound - Phú Gia, Phú Mỹ Hưng - giá tốt nhất - 368m2 - 270tr/m2

Ngày đăng: 31/07/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Diện tích đất: 368m2. Diện tích sàn xây dựng: 224m2. Kết cấu: Nhà 2 tầng, thiết kế tối ưu ánh sáng tự nhiên. Hướng cửa chính: Đông (phong thủy tốt, đón tài lộc). Đặc điểm nổi bật: Sân vườn rộng, mặt sau giáp đường Nguyễn Cao thoáng mát, khu compound an ninh tuyệt đối với bảo vệ 24/24. Sổ hồng vuông vức, pháp lý chuẩn, công chứng ngay. - Giá bán: 101 tỷ gặp chính chủ thương lượng. Mua nhà PMH. Gọi ngay 0966563555 Kỳ PMH.

Xem thêm

Liên hệ:

096 656 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Hướng ban công Tây
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

101 tỷ

3 PN, 4 WC
368 m²
274,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu nhà phố Hưng Gia, P. Tân Phong, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
LK

Lê Duy Kỳ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự compound - Phú Gia, Phú Mỹ Hưng - giá tốt nhất - 368m2 - 270tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.