Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự căn góc (từ 180m2), Jamona Golden Silk, Full nội thất, Khu Compound đẳng cấp Quận 7

Ngày đăng: 27/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán biệt thự căn góc Jamona Golden Silk Full nội thất Khu Compound đẳng cấp Quận 7 Cần bán gấp biệt thự căn góc cao cấp tại khu đô thị Jamona Golden Silk trung tâm Quận 7. Thông tin chi tiết: Diện tích đất: 9.1m x 20m (182m²) căn góc, hai mặt thoáng Kết cấu: bán hầm, trệt, 2 lầu thiết kế tối ưu công năng, sang trọng hiện đại Hiện trạng: nhà đã hoàn thiện full nội thất cao cấp, dọn vào ở ngay Hướng nhà: Bắc phong thuỷ tốt, mát mẻ quanh năm Giá bán: chỉ 23.5 tỷ giá tốt so với thị trường biệt thự Quận 7 Ưu điểm nổi bật: Căn góc hiếm, thuộc khu compound khép kín Jamona Golden Silk, an ninh 24/7, mật độ xây dựng thấp, nhiều mảng xanh và tiện ích nội khu chuẩn resort Gần đường Đào Trí, cầu Phú Thuận, chỉ 5 phút tới Phú Mỹ Hưng Vị trí chiến lược, đón đầu tiềm năng tăng giá nhờ hạ tầng lớn: cầu Thủ Thiêm 4, trục Bắc Nam, mở rộng đường Nguyễn Tất Thành Phù hợp cho: Gia đình cần không gian sống đẳng cấp, biệt lập, yên tĩnh giữa lòng Quận 7 Nhà đầu tư mua tích sản lâu dài, đón đầu quy hoạch hạ tầng và tiềm năng tăng giá

Xem thêm

Liên hệ:

077 652 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

23,5 tỷ

4 PN, 4 WC
182 m²
129,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Jamona Golden Silk, Đ. Bùi Văn Ba, P. Tân Thuận Đông, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Trọng Thưởng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự căn góc (từ 180m2), Jamona Golden Silk, Full nội thất, Khu Compound đẳng cấp Quận 7 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.