Tin đăng đã hết hạn.

Bán BT tại Mỹ Phú 3, 39,5 tỷ, 1 trệt, 2 lầu, áp mái 124m2, 4PN, đẹp, nhiều tiện ích, Q7, HCM

Ngày đăng: 21/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhà biệt thự tại Mỹ Phú 3, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh được thiết kế theo phong cách kiến trúc bán cổ điển, mang đến không gian sống đẳng cấp và sang trọng. - Giá: 39,5 tỷ VND. - Diện tích: 124m2, 4PN, 4WC. - Hướng cửa chính: Đông, hướng ban công: Tây. - Mặt tiền rộng 50m, ngõ vào rộng 50m, thuận tiện cho ô tô di chuyển. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho khách hàng. Giới thiệu dự án: - Dự án Mỹ Phú 3 do Công ty TNHH Liên doanh Phú Mỹ Hưng đầu tư. - Vị trí: Khu Nam Viên, Phường Tân Phú, Quận 7, TP. HCM, gần các công viên rộng từ 10.000 ~ 20.000m2. - Tiện ích: Công viên, mua sắm tại Crescent Mall, nhà hàng, khách sạn tại Kênh Đào, ngân hàng, trường học Quốc tế Canada, Đinh Thiện Lý, Nam Sài Gòn, trường tiểu học Quốc tế Canada, trường Hàn Quốc, Nhật Bản, Đài Bắc. - Thiết kế gồm 81 biệt thự, trong đó có 22 biệt thự đơn lập và 59 biệt thự phố vườn. Cách trường học: Trường mầm non Canada - Việt Nam (CVK), Kids World 1 - Trường mầm non Quận 7 - Hệ mầm non song ngữ. Cách công viên: Công viên Cảnh Viên, Công viên Hoa Anh Đào Sakura Park Phú Mỹ Hưng, Công viên Nam Viên. Vui lòng liên hệ Nguyễn Thị Kim Hiền qua số điện thoại 0935768626 để biết thêm thông tin.

Xem thêm

Liên hệ:

093 576 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

39,5 tỷ

4 PN, 4 WC
124 m²
318,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông
Địa chỉ
Biệt thự Mỹ Phú 3, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
NH

Nguyễn Thị Kim Hiền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán BT tại Mỹ Phú 3, 39,5 tỷ, 1 trệt, 2 lầu, áp mái 124m2, 4PN, đẹp, nhiều tiện ích, Q7, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.