Tin đăng đã hết hạn.

Siêu Biệt Thự Chateau View Sông Đẹp Nhất Khu Nam Không Gian Sống Đỉnh Cao Bậc Nhất Phú Mỹ Hưng

Ngày đăng: 17/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BIỆT THỰ GÓC ĐỘC TÔN TẠI CHATEAU PHÚ MỸ HƯNG Vị trí độc bản, dành riêng cho chủ nhân tinh hoa Tọa lạc tại góc đẹp nhất khu Chateau khu biệt lập cao cấp và riêng tư bậc nhất Phú Mỹ Hưng. Căn biệt thự sở hữu ba mặt tiền hiếm có, view trực diện dòng sông lớn, mang lại sinh khí thịnh vượng và không gian sống đỉnh cao. Biệt thự thuộc phân khu biệt lập, an ninh tối đa, mật độ xây dựng thấp, cộng đồng cư dân trí thức và doanh nhân đẳng cấp. Thông tin chi tiết: Diện tích đất: 22 x 26m (tổng 560m2) Kết cấu: Hầm Trệt 2 Lầu Hướng: Tây Bắc Đông Bắc Đông Nam Pháp lý: Sổ hồng riêng, sở hữu lâu dài Giá trị vượt chuẩn sống thông thường Biệt thự không chỉ là một tài sản, mà là một tuyên ngôn về phong cách sống. Không gian thoáng đãng, yên tĩnh, riêng tư tuyệt đối, phù hợp để ở, nghỉ dưỡng hoặc giữ tài sản dài hạn. Vị trí chiến lược trong lòng Phú Mỹ Hưng trung tâm tài chính quốc tế mới tại Nam Sài Gòn là bảo chứng cho tiềm năng tăng giá bền vững theo thời gian. Liên hệ riêng để xem nhà và thương thảo: Hảo Hảo Chuyên sản phẩm biệt thự và căn hộ cao cấp tại Phú Mỹ Hưng #Chateau01 Điện thoại: 0899289893

Xem thêm

Liên hệ:

089 928 ****

Vị trí bản đồ

300 tỷ

560 m²
535,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Biệt thự Chateau, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
HH

Hảo Hảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu Biệt Thự Chateau View Sông Đẹp Nhất Khu Nam Không Gian Sống Đỉnh Cao Bậc Nhất Phú Mỹ Hưng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.