Tin đăng đã hết hạn.

Bán siêu phẩm biệt thự vị trí hiếm.góc 2 mặt tiên lớn, Phú Mỹ Hưng,decor hiện đại. có thang máy.

Ngày đăng: 14/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm biệt thự vị trí hiếm góc 2 mặt tiên lớn, Phú Mỹ Hưng,nội thất cao cấp. có thang máy. thông tin chi tiết: Diện tích đất: 16 x 19m (vạt góc còn 291,5m). Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu. Tổng diện tích sàn 300m. Hướng nhà: Tây Bắc - Đông Bắc. Thiết kế: 4 phòng ngủ lớn, thoáng sáng tự nhiên. Trang bị: Thang máy nhà decor hiện đại, vào ở ngay. Sân vườn rộng không gian sống lý tưởng như resort. Khu biệt thự cao cấp, an ninh, tiện ích đầy đủ, hàng xóm văn minh. Thích hợp để ở, nghỉ dưỡng hoặc đầu tư cho thuê chuyên gia Gia chào bán: 135 tỷ TL. Liên Hệ: 0905729606 em Cường PMH

Xem thêm

Liên hệ:

090 572 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m
Tiện ích Sân vườn, Thang máy

Vị trí bản đồ

135 tỷ

4 PN, 5 WC
300 m²
450 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
0

0905729606

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán siêu phẩm biệt thự vị trí hiếm.góc 2 mặt tiên lớn, Phú Mỹ Hưng,decor hiện đại. có thang máy. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.