Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự kiều đàm - 3tầng -6x25 - gần cc himlam quận 7 - đs 8m- shr -chỉ 160tr/1m2

Ngày đăng: 13/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Khu hẻm 793 gần cầu Kiều Đàm - thông tứ tung - khu đang hot nhất hiện nay - chi tiết xin liên hệ Em nhé

Xem thêm

Liên hệ:

096 848 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

22 tỷ

3 PN, 4 WC
135 m²
162,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
P. Trần Xuân Soạn, P. Tân Hưng, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
LC

Lê Thị Chưởng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự kiều đàm - 3tầng -6x25 - gần cc himlam quận 7 - đs 8m- shr -chỉ 160tr/1m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.