Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp biệt thự đơn lập Phú Gia, Phú Mỹ Hưng, 318m, 4 phòng ngủ, nội thất cao cấp, giá chỉ 85 tỷ

Ngày đăng: 11/07/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Gia đình xuất cảnh cần bán gấp căn biệt đơn lập khu Compound trong PMH, quận 7. Diện tích: 318m. Thiết kế: Trệt, lầu. 4 phòng ngủ, 5 toilet. Nội thất cao cấp, nhà thiết kế để ở rất kỹ. Khu an ninh, bảo vệ 24/24. Giá chỉ có 85 tỷ. Pháp lý: Sổ hồng. Liên hệ xem nhà: 0933064190 Ngọc Thư.

Xem thêm

Liên hệ:

093 306 ****

Vị trí bản đồ

85 tỷ

4 PN, 5 WC
318 m²
267,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
2
Địa chỉ
Khu nhà phố Hưng Gia, P. Tân Phong, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Trương Thị Ngọc Thư

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp biệt thự đơn lập Phú Gia, Phú Mỹ Hưng, 318m, 4 phòng ngủ, nội thất cao cấp, giá chỉ 85 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.