Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự đơn lập Mỹ Văn 1 PMH | DT 17.5x16m (282m2), sổ hồng giảm còn 67 tỷ rẻ nhất PMH 0901294946

Ngày đăng: 13/07/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Biệt thự đơn lập Mỹ Văn 1 PMH | Mã A2a - 25. Giảm còn 67 tỷ đơn lập rẻ hơn tứ lập rẻ nhất PMH. - DT: 17.5x16m (282m2). - Sổ hồng, hướng Đông Nam. - Giá tốt nhất PMH 67 tỷ (237tr/m2). Vị trí: https://maps.app.goo.gl/vsJrQsRJmNqwXKrm9?g_st=iz Liên hệ xem nhà: 0901294946Quang Vũ PMH). Nhận ký gửi mua bán BDS Quận 7 PMH.

Xem thêm

Liên hệ:

090 129 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 17,5m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

67 tỷ

4 PN, 5 WC
282 m²
237,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu biệt thự Mỹ Văn, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
PV

Phạm Quang Vũ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự đơn lập Mỹ Văn 1 PMH | DT 17.5x16m (282m2), sổ hồng giảm còn 67 tỷ rẻ nhất PMH 0901294946 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.