Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt liên kế Khu Mỹ Phú 3 - Phú Mỹ Hưng, P Tân Phú Q7

Ngày đăng: 10/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

1/ Bán biệt thự liên kế B1 - khu Mỹ Phú 3, Phú Mỹ Hưng, Q7. Nhà đẹp Khu dân cư yên tĩnh gần công viên, trường học, tiện ích cao cấp. Diện tích: 7 x 17.5m. Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu. Thiết kế: 3 Phòng ngủ, 3 WC, 1 phòng thờ & 1 phòng giúp việc. Hướng: Tây Bắc nhà thông thoáng, phong thủy ổn định. Giá bán: 39,5 tỷ (Có thương lượng trực tiếp chính chủ). Liên hệ xem nhà: 0938008639 Trungland Green House. 2/ Bán biệt thự đơn lập - khu Mỹ Phú 3, Phú Mỹ Hưng, Q7. Mặt tiền đường 22 Gần trường quốc tế Canada Cạnh khu biệt thự Chateau đẳng cấp. Diện tích: 17.25 x 16m. Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu. Thiết kế: 5 phòng ngủ 6WC Nhà đẹp, nội thất đầy đủ, vào ở ngay. Không gian sống lý tưởng: Khu biệt thự yên tĩnh, an ninh, nhiều cây xanh. Vị trí trung tâm: Gần trường quốc tế Canada (CIS), gần công viên, hồ cảnh quan, Crescent Mall, SC VivoCity. Giá bán: 105 tỷ (Có thương lượng cho khách thiện chí). Liên hệ xem nhà & thương lượng: 0938008639 Trungland Green House.

Xem thêm

Liên hệ:

093 800 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

39,5 tỷ

3 PN, 3 WC
122.5 m²
322,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Biệt thự Mỹ Phú 3, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Trịnh Văn Trung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt liên kế Khu Mỹ Phú 3 - Phú Mỹ Hưng, P Tân Phú Q7 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.