Tin đăng đã hết hạn.

Bán villa cao cấp khu Nam Thiên 3 Phú Mỹ Hưng, P Tân Phong Quận 7

Ngày đăng: 10/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/23
Mô tả tin đăng

Bán & cho thuê villas cao cấp khu Nam Thiên 3 Phú Mỹ Hưng, Quận 7. Biệt thự sân vườn hồ bơi riêng không gian đẳng cấp cho gia đình thành đạt. Vị trí đắc địa trung tâm khu Nam Thiên 3, Phú Mỹ Hưng giao thông thuận tiện Cộng đồng cư dân văn minh, đẳng cấp. Thông tin chi tiết: Diện tích đất: 366.6m2. Hướng: Tây Bắc. Thiết kế: 5 phòng ngủ lớn nội thất nhập khẩu cao cấp. Tiện ích riêng: Có hồ bơi riêng không gian xanh lý tưởng. Pháp lý: Sổ hồng riêng sang tên nhanh. Hình thức: Cho thuê: 129,6 triệu/tháng (thương lượng). Giá bán: 108 tỷ (Giá tốt nhất khu vực Phú Mỹ Hưng). Liên hệ xem nhà: 0938008639Zalo/Call) Trungland Greenhouse. Hỗ trợ xem nhà trực tiếp cam kết hàng thật Thông tin chuẩn. Đang giữ chìa khoá hỗ trợ khách hàng xem nhà bất kỳ lúc nào.

Xem thêm

Liên hệ:

093 800 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

108 tỷ

5 PN, 5 WC
366 m²
295,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu biệt thự Nam Long 1, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Trịnh Văn Trung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán villa cao cấp khu Nam Thiên 3 Phú Mỹ Hưng, P Tân Phong Quận 7 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.