Tin đăng đã hết hạn.

Bán Biệt Thự Góc Mỹ Giang 1A - Phú Mỹ Hưng, Quận 7 Vị Trí Đẹp, Giá Tốt Nhất Khu Vực

Ngày đăng: 03/07/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Cần bán biệt thự góc cực hiếm tại khu Mỹ Giang 1A, Phú Mỹ Hưng, Quận 7. Diện tích: 11,5 x 18m Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 3 phòng ngủ, nội thất cơ bản thích hợp để ở hoặc đầu tư cho thuê. Vị trí góc thoáng mát, đường nội khu rộng, an ninh 24/7 Khu dân cư cao cấp, gần trường học quốc tế, trung tâm thương mại, tiện ích đầy đủ. Giá bán: 60 tỷ - chủ thiện chí, sổ hồng riêng, công chứng ngay. Liên hệ ngay 0917633868 Mr Phước

Xem thêm

Liên hệ:

091 763 ****

Vị trí bản đồ

60 tỷ

207 m²
289,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu phố Mỹ Giang 1&2, P. Tân Phong, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
NP

Nguyễn Tấn Phước

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Biệt Thự Góc Mỹ Giang 1A - Phú Mỹ Hưng, Quận 7 Vị Trí Đẹp, Giá Tốt Nhất Khu Vực - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.