Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự Mỹ Gia, giá cực chất 122,5 tỷ, 260m2, 4PN, 4WC, Q7, TP.HCM

Ngày đăng: 18/06/2025

6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Biệt thự Mỹ Gia tọa lạc tại Đường 19, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian sống sang trọng và tiện nghi. Với diện tích 260m2, biệt thự này không chỉ mang đến không gian rộng rãi mà còn được thiết kế hiện đại, phù hợp với nhu cầu của gia đình. - 4 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát - 4 phòng tắm hiện đại, tiện nghi - 2 tầng, mang đến không gian sống đa dạng - Hướng cửa chính: Đông, hướng ban công: Đông - Mặt tiền 12m, ngõ trước 10m, thuận tiện cho xe ô tô - Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường,... Biệt thự còn sở hữu phong thủy tốt, mang lại sự thịnh vượng và hạnh phúc cho gia đình. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người sở hữu. Gần các tiện ích như: - Gần trường học Anh ngữ Cali, Seami Quận 7 - Gần bệnh viện FV, bệnh viện tim Tâm Đức, bệnh viện Phương Nam - Gần siêu thị Bách Hóa Xanh 52 Đường số 51 - Có công viên Hồ Bán Nguyệt Để biết thêm thông tin chi tiết về biệt thự Mỹ Gia, vui lòng liên hệ Phạm Minh Tân qua số điện thoại 0971294023

Xem thêm

Liên hệ:

097 129 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

122,5 tỷ

4 PN, 4 WC
260 m²
471,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
2
Hướng
Đông
Địa chỉ
Biệt Thự Mỹ Gia 1, Đ. 20, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
PT

Phạm Minh Tân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự Mỹ Gia, giá cực chất 122,5 tỷ, 260m2, 4PN, 4WC, Q7, TP.HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.