Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán biệt thự Mỹ Thái 1 giá tốt nhất thị trường

Ngày đăng: 12/06/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán biệt thự Mỹ Thái 1 giá tốt nhất thị trường. Đơn giá chỉ 218 triệu/m² Cơ hội đầu tư & an cư cực tốt! Kiểu nhà sân vườn trước sau rộng rãi, thoáng mát. Sân vườn đậu được nhiều ô tô. Hướng Đông Nam mát mẻ, phong thủy tốt. Nhà nguyên bản Phú Mỹ Hưng, tiện thiết kế và cải tạo theo ý thích. Diện tích đất: 183m² (7 x 26,14m). Giá bán: 40 tỷ (chưa gồm thuế & phí). Chủ ưu tiên khai thuế đủ. Liên hệ xem nhà: 0919378981

Xem thêm

Liên hệ:

091 937 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

40 tỷ

183 m²
218,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Biệt Thự Mỹ Thái 1, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
PT

Phạm Thủy Tiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán biệt thự Mỹ Thái 1 giá tốt nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.