Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm tại Khu đô thị Nam Long, 35 tỷ, 192m2, 4PN, 4WC, BT 2 tầng, Q7, HCM

Ngày đăng: 11/06/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Biệt thự liền kề cao cấp tại Khu đô thị Nam Long, Trần Trọng Cung, Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh. Nơi lý tưởng cho những gia đình tìm kiếm không gian sống thoải mái và sang trọng. - Diện tích rộng rãi 192m2, phù hợp cho những ai yêu thích sự thoáng đãng. - Thiết kế 2 tầng với 4 phòng ngủ và 4 phòng tắm, mang đến sự tiện nghi và thoải mái cho cả gia đình. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua. - Phong thủy tốt, tạo điều kiện cho cuộc sống thịnh vượng. - Giá bán hấp dẫn 35 tỷ VND, cơ hội đầu tư sinh lời cao. Cách trường học Anh ngữ Cali chỉ 1km, gần bệnh viện Tim Tâm Đức và các siêu thị như Bách Hóa Xanh, Winmart. Công viên KDC Nam Long và công viên Tân Thuận chỉ trong tầm 2km, mang đến không gian xanh mát cho cả gia đình. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết 0794140485 An Lê.

Xem thêm

Liên hệ:

079 414 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

35 tỷ

4 PN, 4 WC
192 m²
182,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu biệt thự Nam Long 1, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
VA

Vinh An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm tại Khu đô thị Nam Long, 35 tỷ, 192m2, 4PN, 4WC, BT 2 tầng, Q7, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.