Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự Mỹ Giang - Phú Mỹ Hưng, gần sát bên cầu Ánh Sao đường lớn chỉ 48 tỷ. LH Lan 0906743166

Ngày đăng: 09/06/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cơ hội sở hữu biệt thự đẳng cấp tại Phú Mỹ Hưng Mỹ Giang 1. Vị trí đắt giá mặt tiền đường N, Quận 7. Thông tin chi tiết: Loại hình: Biệt thự liên kế. Vị trí: Mỹ Giang 1, Phú Mỹ Hưng, Quận 7. Diện tích: 7x18m (126m2). Kết cấu: 1 trệt 2 lầu. Pháp lý: Sổ hồng, sang tên nhanh chóng. Giá bán: 48 tỷ còn thương lượng. Ưu điểm nổi bật: Nằm trong khu biệt lập, dân trí cao, an ninh 24/7. Mặt tiền đường N giao thông thuận tiện, gần trường quốc tế, trung tâm thương mại Crescent Mall, bệnh viện FV. Không gian sống xanh, yên tĩnh, thích hợp để ở hoặc cho thuê cao cấp. Liên hệ ngay: 0906743166 Ngọc Lan để xem nhà và nhận ưu đãi thương lượng tốt nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

090 674 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

48 tỷ

3 PN, 3 WC
126 m²
380,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu phố Mỹ Giang 1&2, P. Tân Phong, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
NL

Ngọc Lan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự Mỹ Giang - Phú Mỹ Hưng, gần sát bên cầu Ánh Sao đường lớn chỉ 48 tỷ. LH Lan 0906743166 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.