Tin đăng đã hết hạn.

Cập Nhật Võ hàng bán nhà BT tại mỹ thái 1 ngày 07/05/2025 giá từ 35 tỷ đến 40 tỷ Lh 0903 870 766.

Ngày đăng: 07/05/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chủ nhà đinh cư cần bán biệt thự Mỹ Thái 1 - Phú Mỹ Hưng nhà đẹp.

- DT: 7m x 18m = 126m².
- Căn kế góc mặt tiền đường thông thoáng. nhà hơi cũ dành cho khách hang mua về sữa chữa lại
- Hướng: Tây Nam.
- Thiết kế 3PN, 1p làm việc, 1 phòng thờ, 4WC.
- Nhà mới đẹp, vào ở ngay được.
- Nội thất: Đầy đủ.
- Giá bán 35 tỷ Tỷ..

Căn 2 nhà đẹp sách vali vô là ở.
- Căn kế góc mặt tiền đường thông thoáng
Biệt thự Mỹ Thái MT Đường C, view cực hiếm, đối diện công viên.
Diện tích đất: 7x18m (126m), diện tích sử dụng: 210m.

Bán: 40 tỷ (sổ hồng cầm tay).
Xem nhà LH 0903 870 766. Em huy PMH.

Xem thêm

Liên hệ:

090 387 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

34,5 tỷ

4 PN, 4 WC
126 m²
273,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Biệt Thự Mỹ Thái 1, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
PY

Phan Thai Yen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cập Nhật Võ hàng bán nhà BT tại mỹ thái 1 ngày 07/05/2025 giá từ 35 tỷ đến 40 tỷ Lh 0903 870 766. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.