Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phố Hưng Gia Hưng Phước đường lớn 17,5m, Phú Mỹ Hưng, Quận 7, giá: 33,8 tỷ. SH: 0902.949186

Ngày đăng: 17/04/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Cần bán nhanh căn nhà phố khu Hưng Gia Hưng Phước, đường lớn 17,5m, sát khu căn hộ sky garden khu kinh doanh sầm uất nhất Phú Mỹ Hưng. Quận 7.
- Với diện tích: 6 * 18,5m được xây dựng gồm: Trệt, lửng và 3,5 lầu, nhà đang cho thuê lâu dài và ổn định.
- Khu phố ẩm thực của quận 7, thuận tiện kinh doanh cty, văn phòng đại diện.
- Với giá bán: 33,8 tỷ, sổ hồng cầm tay giá tốt nhất thị trường.
- Mọi chi tiết vui lòng liên hệ: 0902.949186 Em Duy BĐS Hưng Phát Land.

Xem thêm

Liên hệ:

090 294 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

33,8 tỷ

111 m²
304,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu nhà phố Hưng Gia, Đ. Nguyễn Văn Linh, P. Tân Phong, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
ND

Nguyen Duy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phố Hưng Gia Hưng Phước đường lớn 17,5m, Phú Mỹ Hưng, Quận 7, giá: 33,8 tỷ. SH: 0902.949186 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.