Tin đăng đã hết hạn.

Bán Biệt thự siêu VIP Chateau 667m2, căn góc view sông cực đẹp

Ngày đăng: 16/04/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn Biệt thự lâu đài Chateau - khu compound chuẩn 5 sao đẳng cấp biệt lập bậc nhất Phú Mỹ Hưng, Quận 7.
Diện tích 667m2, xây dựng 3 lầu, có tầng hầm, nhà thô.
Thích hợp sửa chữa decor lâu đài.
Bán giá: 315 tỷ. Sổ hồng vĩnh viễn.
Lh: 0918623239 (Mr. Định).

Xem thêm

Liên hệ:

091 862 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 17m
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

315 tỷ

4 PN, 5 WC
667 m²
472,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Biệt thự Chateau, Đ. Hà Huy Tập, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
d

dinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Biệt thự siêu VIP Chateau 667m2, căn góc view sông cực đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.