Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn nhà phố dt 5x16 .Tổng DT 258,5m2 .KDC Nam Long Phú Thuận Q7 . Giá 11,8tỷ có bớt lộc

Ngày đăng: 13/04/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/24
Mô tả tin đăng

CẦN BÁN NHÀ PHỐ KDC NAM LONG, PHƯỜNG PHÚ THUẬN QUẬN 7 VỊ TRÍ ĐẸP, DÂN TRÍ CAO, GẦN CHỢ VÀ TRƯỜNG HỌC

Cần bán căn nhà phố tọa lạc tại Khu dân cư Nam Long, Quận 7, vị trí cực kỳ thuận tiện:

Diện tích: 4x16m
Kết cấu: Nhà 1 trệt 2 lầu, thiết kế hiện đại, thoáng mát
Đường trước nhà rộng, khu vực yên tĩnh, an ninh, dân trí cao
Cách trung tâm hành chính Quận 7 và PMH chỉ 2 phút di chuyển
Gần chợ, trường học, siêu thị, công viên tiện ích đầy đủ xung quanh
Phù hợp để ở lâu dài hoặc đầu tư cho thuê sinh lời tốt.

Giá bán: 11,8 tỷ Thương lượng chính chủ

Xem thêm

Liên hệ:

093 864 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

11,8 tỷ

4 PN, 4 WC
258.5 m²
45,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Nam
Địa chỉ
Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
DN

Dương Thị Ngát

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn nhà phố dt 5x16 .Tổng DT 258,5m2 .KDC Nam Long Phú Thuận Q7 . Giá 11,8tỷ có bớt lộc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.