Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự Mỹ Giang - Phú Mỹ Hưng ,p Tân Phong, Q7, giá siêu hời 39,99 tỷ, 126m2 nhà siêu đẹp .

Ngày đăng: 11/04/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Biệt thự Mỹ Giang - Phú Mỹ Hưng ,p Tân Phong, Q7, giá siêu hời 39,99 tỷ, 126m2 nhà siêu đẹp .
- Biệt thự Mỹ Giang Quận 7, Hồ Chí Minh mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình.
- Diện tích rộng rãi 126m2 với mặt tiền 7m, đường vào 10m, thuận tiện cho xe hơi.
- Gồm 3PN và 3WC, phù hợp cho gia đình đông thành viên.
- Nội thất cơ bản, bao gồm điều hòa, tủ lạnh,...
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người sở hữu.
- Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.

Gần trường học, chợ, siêu thị, tiện ích đầy đủ trong khu vực , liền kề công viên cầu ánh sao , bến du thuyền , không gian sống xanh sạch , an toàn , tiềm năng tăng giá cực tốt ...

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: Em Hồng - 0919575711.

Xem thêm

Liên hệ:

091 957 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

39,99 tỷ

3 PN, 3 WC
126 m²
317,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
TH

Trần Thị Thu Hồng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự Mỹ Giang - Phú Mỹ Hưng ,p Tân Phong, Q7, giá siêu hời 39,99 tỷ, 126m2 nhà siêu đẹp . - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.