Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự Mỹ Phú 3 Phú Mỹ Hưng cạnh chateau

Ngày đăng: 04/04/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Bán biệt thự Mỹ Phú 3 Phú Mỹ Hưng cạnh chateau
- diện tích: 7m x 17,5m
- trệt + 2 lầu + áp mái .
- thiết kế: 3 phòng ngủ - 3wc
- nội thất đầy đủ
Giá xuống 40,5 tỷ sổ hồng

Hotline: 0907894503 (Viber | Zalo | Whatapp | kakaotalk | wechat ...) Mr Hoà Lê GreenHouse xem 24/7 và update giá tốt nhất

Liên hệ:

090 789 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

40,5 tỷ

3 PN, 3 WC
122.5 m²
330,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Biệt thự Mỹ Phú 3, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
NL

Nguyễn Hòa Lê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự Mỹ Phú 3 Phú Mỹ Hưng cạnh chateau - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.