Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phố đường nội khu Hưng Gia 1, Phú Mỹ Hưng. DT: 111m2. Nhà đẹp, Giá tốt: 33 tỷ. 0912264368

Ngày đăng: 04/04/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà phố đường nội khu Hưng Gia 1, Phú Mỹ Hưng, Quận 7
- Diện tích 6x18,5m2,thiết kế hầm, trệt,lửng, 3 lầu, áp mái.
Nhà có THANG MÁY, 11 phòng, nội thất full, gỗ SỒI tự nhiên,
- Bán giá 33 tỷ (thương lượng). Nhà này mua ở rất phù hợp.
- Vị trí: khu kinh doanh sầm uất.
Xem nhà liên hệ ngay Hạnh Nguyễn 0912264368 (Mess,zalo,viber) chuyên thị trường batdongsan ở Phú Mỹ Hưng.

Xem thêm

Liên hệ:

091 226 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

33 tỷ

111 m²
297,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu nhà phố Hưng Gia, Đ. Nguyễn Văn Linh, P. Tân Phong, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
NH

Nguyễn Văn Hạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phố đường nội khu Hưng Gia 1, Phú Mỹ Hưng. DT: 111m2. Nhà đẹp, Giá tốt: 33 tỷ. 0912264368 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.