Tin đăng đã hết hạn.

Bán BT 3PN, 4WC, 126m2 ở Mỹ Giang, Tân Phong, Q7, HCM giá 40 tỷ VND

Ngày đăng: 26/02/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Biệt thự siêu xịn tại Mỹ Giang, Nguyễn Đức Cảnh, Tân Phong, Q7, HCM đang chờ chủ mới. Với diện tích 126m2, 3 tầng, 3PN, 4WC, không gian rộng rãi và thoáng đãng. Nội thất full đủ kiểu, từ sofa, bàn ăn đến giường ngủ, sẵn sàng cho cuộc sống mới.

Mặt tiền rộng 7m, ngõ vào 10m, dễ dàng cho ô tô ra vào. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sổ hồng không lo lắng gì. Căn này cực kỳ phù hợp cho gia đình để ở.
Ảnh đăng là ảnh thật.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
+ Bệnh viện Tim Tâm Đức, Bệnh viện FV.
+ Công viên Hồ Bán Nguyệt, Công viên Thanh Niên.
+ Trường Tiểu Học Võ Thị Sáu, Little Genius International Kindergarten & Educational Center, Trường Quốc Tế Nam Sài Gòn.

Liên hệ ngay 0902930724 để biết thêm thông tin chi tiết từ Huỳnh Hương.

Xem thêm

Liên hệ:

090 293 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

40 tỷ

3 PN, 4 WC
126 m²
317,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu phố Mỹ Giang 1&2, Đ. Trần Văn Trà, P. Tân Phong, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
0

0902930724

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán BT 3PN, 4WC, 126m2 ở Mỹ Giang, Tân Phong, Q7, HCM giá 40 tỷ VND - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.