Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự đợp lập 59 Phạm Thái Bường, P. Tân Phong, Q. 7| giá 115 tỷ

Ngày đăng: 10/01/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cơ hội biệt thự vị trí đẹp tại Phú Mỹ Hưng.
Đơn lập Cảnh Đồi - Phú Mỹ Hưng, góc hai mặt tiền hướng Bắc & Đông, vị trí cực kỳ đắc địa tại 59 Phạm Thái Bường, P. Tân Phong, Q. 7.
Diện tích: 282m2 (15x19).
Cấu trúc: Hầm + 03 tầng nhà cũ, tiện thiết kế mới.
Giá bán: 115 tỷ.
https://maps.app.goo.gl/LDUdPk4bkFYALHTE9
Vị trí vàng, thuận tiện cho các dự án xây dựng và kinh doanh. Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội này!
Liên hệ Phi Hổ PMH: 0938 894 779.

Xem thêm

Liên hệ:

093 889 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m

Vị trí bản đồ

115 tỷ

282 m²
407,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
PP

Phi Hổ Pmh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự đợp lập 59 Phạm Thái Bường, P. Tân Phong, Q. 7| giá 115 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.