Tin đăng đã hết hạn.

Bán Biệt thự liên kế Nam thông 2, hàng hiếm có tầng hầm, 144m2 giá rẻ

Ngày đăng: 19/12/2024

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Cần bán căn Biệt thự Liên kế Nam thông 2, Phú mỹ hưng, Quận 7
Diện tích: 8*18m, xây dựng: hầm, trệt, 2 lầu, áp mái
Thiết kế 5PN, 5WC, nội thất cơ bản
Có tầng hầm, hàng hiếm dạng liên kế khu nam
Bán giá: 37 tỷ. Có sổ hồng
LH: 0916884012 em Quân xem nhà.
Xem thêm

Liên hệ:

091 688 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

37 tỷ

5 PN, 5 WC
144 m²
256,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
0

0916884012

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Biệt thự liên kế Nam thông 2, hàng hiếm có tầng hầm, 144m2 giá rẻ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.